ProsfAnablze
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ProsfAnablze

ขายโปรsf

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

กฏระเบียบภายในเว็บมีผลบังคับใช้กับทุก User !!

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin
Admin

: 33

กฏระเบียบภายในเว็บมีผลบังคับใช้กับทุก User !! Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏระเบียบภายในเว็บมีผลบังคับใช้กับทุก User !!   กฏระเบียบภายในเว็บมีผลบังคับใช้กับทุก User !! EmptySun Aug 09, 2009 12:41 am

หลังจาก Download แล้ว ถูกใจ ก็ช่วยกล่าวคำว่า ขอบคุณ ด้วยนะครับ ช่วยเพิ่มกำลังใจคนพัฒนาได้อีกเยอะเลย

อีกอย่างนึง ถ้าโหลดไปแล้ว ได้โปรด อย่าเอาไปแจก หรือขายต่อนะครับ เพราะ ถ้าพบเจอ อาจจะไม่พัฒนาโปรตัวอื่นๆ มาให้ใช้อีก ตลอดไป

1.ห้ามโพสต์รูปลามกอนาจารหรือภาพที่ทำให้บุคคลได้รับความเสื่อมเสียเด็ดขาด
2.ห้ามปั๊มโพสต์ หรือโพสต์มั่ว เพื่อเอา Class Rank
3.ห้ามมีการใช้คำหยาบคายภายในสถานที่แห่งนี้
4.ห้ามมีการก่อกวนให้เกิดความแตกแยกภายในเว็บบอร์ด
5.โปรแกรมช่วยเล่นเกม หรือโปรแกรมต่างๆที่นำมาโพสต์ ห้ามมีการหลอกลวง ชวนเชื่อ ใดๆทั้งสิ้น

บทลงโทษคือ BAN ถาวรเท่านั้นนะครับ ไม่มีการเตือน ไม่ว่าจะเป็นสมาชิกทั่วไป หรือ VIP Member

สมาชิก VIP ทุกท่าน อย่าทำผิด กฎ ของ Webboard นะครับ เพราะโทษคือ BAN ถาวรเหมือน สมาชิกทั่วๆไป

ขอบคุณที่ใช้บริการ และคอยสนับสนุนเรามาตลอด เราจะพัฒนาโปรใหม่ๆ ออกมาเรื่อยๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://propropro.thai-forum.net

กฏระเบียบภายในเว็บมีผลบังคับใช้กับทุก User !!
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1