ProsfAnablze
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
ProsfAnablze

ขายโปรsf

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

จากเจ้าของร้านเนต

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
gotnet

จากเจ้าของร้านเนต Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: จากเจ้าของร้านเนต   จากเจ้าของร้านเนต EmptySun Aug 09, 2009 7:54 am

อย่างผมอยากสมัคร VIP เพื่อนำโปรไปใช้ในร้านทุกเครื่องกรณีนี้ได้หรือปล่าวครับ หรือจำกัดแค่ไอพีเดียวต่อ 1 สมาชิก ถ้าสามารถใช้ได้ทุกเครื่องภายในร้านก็จะดีมากเลยครับ ยังไงฝากท่านผู้ดูแลเรื่องนี้ช่วยตอบคำถามหน่อยนะครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
Admin
Admin
Admin

: 33

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ใช้ได้ครับ ภายในร้าน IP เดียวกัน ถ้ามีหลาย IP ขึ้นไป หรือมากกว่า 5 IP ขึ้นไปจะโดนแบน   จากเจ้าของร้านเนต EmptySun Aug 09, 2009 10:10 am

ใช้ได้ครับ ภายในร้าน IP เดียวกัน ถ้ามีหลาย IP ขึ้นไป หรือมากกว่า 5 IP ขึ้นไปจะโดนแบน

ติดต่อ ja_bbc_7k@hotmail.com
https://propropro.thai-forum.net
beauty038

beauty038

ตั้งหัวข้อเรื่อง: รับทราบ   จากเจ้าของร้านเนต EmptySun Aug 09, 2009 11:04 am

Wink Rolling Eyes
lovesugus902

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ครับผม   จากเจ้าของร้านเนต EmptyMon Aug 10, 2009 9:40 pm

ครับผม

จากเจ้าของร้านเนต
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1